Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi

Maktaba ya Picha

C-CEOs FORUM 2026 AICC
Kikao cha 38 cha Kamati Tendaji ya Baraza la Taifa la Biashara (TNBC)
Kikao Kazi cha Kitaifa cha Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais na Maafisa Habari wa Serikali - Johari Rotana Dar es Salaam
Watendaji Wakuu wa Taasisi za Umma Waaswa Kuongeza Ufanisi
KATIBU MKUU KIONGOZI AMKARIBISHA BALOZI WA KOREA KUSINI IKULU
KATIBU MKUU KIONGOZI WAKATI WA BONANZA LA SHIMIWI TAREHE 10 AGOSTI, 2024 UWANJA WA JAMHURI, DODOMA