
Katibu Mkuu Kiongozi atembelea eneo kunakojengwa Mji wa Serikali, 

Ihumwa Jijini Dodoma leo, tarehe 6-12-2018 

 

Katibu Mkuu Kiongozi Balozi, Mhandisi John W. H. Kijazi, leo tarehe 6-12-2018 

ametembelea na kukagua maendeleo ya miradi ya ujenzi wa majemngo ya Ofisi za 

Serikali katika eneo la Mji wa Serikali lililopo Ihumwa, Jijini Dodoma. 

Katika Ziara yake hiyo Katibu Mkuu Kiongozi aliambatana na baadhi ya Makatibu 

Wakuu wa Wizara mbalimbali, Mkurugenzi wa Jiji la Dodoma Bw. Godwin 

Kunambi pamoja na wajumbe wa Kikosi kazi cha Taifa cha kuratibu Mpango wa 

Serikali kuhamia Dodoma. Akiwa katika eneo hilo Katibu Mkuu Kiongozi aliweza 

kukagua maeneo ya ujenzi ya Wizara ya Maji na Umwagiliaji, Wizara ya Ujenzi, 

Uchukuzi na Mawasiliano na Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma na 

Utawala Bora. 

Wakati wa ziara yake hiyo, Katibu Mkuu Kiongozi alipata fursa ya kuzungumza na 

wataalam mbalimbali wa Ujenzi pamoja na Watendaji Waandamizi wa Taasisi za 

serikali ambazo ziko katika operesheni hiyo ya ujenzi, baadhi ya wataalam wa 

taasisi hizo ikiwemo SUMA JKT, Tanesco, DUWASA, Wakala wa Majengo ya 

Serikali (TBA), TARURA na Wakala wa Serikali Mtandao, walimweleza Katibu Mkuu 

Kiongozi hatua mbalimbali walizofikia katika utekelezaji wa miradi hiyo ya ujenzi. 

Akimalizia ziara yake hiyo fupi, Katibu Mkuu Kiongozi alitoa msisitizo kwa 

Wataalam hao kutoka taasisi hizo kutekeleza majukumu yao katika mradi huo kwa 

ufanisi na haraka ili kuweza kufikia lengo la Ofisi za serikali kuhamia katika eneo 

hilo lilipo Jijini Dodoma. 


