

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS IKULU**

Simu: 255-262961500/1
Nukusli: 255-262961502
Barua pepe: press@ikulu.go.tz
Tovuti : www.ikulu.go.tz



*OFISI YA RAIS,
IKULU,
1 BARABARA YA JULIUS NYERERE,
CHAMWINO,
S.L.P 1102,
40400 DODOMA.*

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Ikulu, Dar es Salaam.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Mhe. Balozi John Kijazi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ndege za Serikali (*TGFA*).

Mhe. Balozi Kijazi ni Katibu Mkuu Kiongozi.

Wakati huo huo, Mhe. Rais Magufuli amemteua Mhandisi Florian Kabaka kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Barabara Vijijini na Mijini (*TARURA*).

Uteuzi wa viongozi hao umeanza tarehe 26 Februari, 2020.

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Gerson Msiigwa'.

Gerson Msiigwa
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, IKULU
Dar es Salaam
27 Februari, 2020